Amfanin Salicin

Salicin wani maganin hana kumburi ne da aka yi daga haushin willow wanda jiki ke daidaita shi don samar da salicylic acid.A cewar Wikipedia, yana kama da aspirin a cikin yanayi kuma ana amfani dashi a al'ada don warkar da raunuka da kwantar da haɗin gwiwa da ciwon tsoka.Duk da cewa canza salicin zuwa salicylic acid a cikin jikin mutum yana buƙatar enzymes, salicin na Topical shima yana aiki saboda yana da abubuwan hana kumburi kamar aspirin kuma ana amfani da su don magance kuraje da sauran matsalolin fata.Yana da hikima a zaɓi Salicin Active na China.Mu ne Ma'aikatar Salicin Active;Manufacturer Salicin mai aiki;Kamfanonin Salicin Active.

1. Maganin zazzabi, sanyi da kamuwa da cuta

A matsayin "aspirin na halitta", ana amfani da salicin don magance ƙananan zazzaɓi, mura, cututtuka (mura), rashin jin daɗi na rheumatic mai tsanani da na kullum, ciwon kai da zafi saboda kumburi.Aspirin (acetylsalicylic acid), maye gurbin salicin na roba, yana da illa mai haɗari ga ciki da hanji.A matsayin tsarin halittar sa, salicin yana wucewa ba tare da lahani ba ta tsarin gastrointestinal kuma yana jujjuyawa zuwa salicylic acid a cikin jini da hanta.Tsarin juyi yana ɗaukar sa'o'i da yawa, don haka sakamakon ba ya jin jiki nan da nan, amma tasirin gabaɗaya yana ɗaukar tsawon sa'o'i da yawa.

2. Rage ciwon arthritis da ƙananan ciwon baya

An yi imani da cewa Salicin shine tushen farin willow haushi na maganin kumburi da iya rage zafi.Ƙarfin raɗaɗin raɗaɗi na farin itacen willow yawanci yana da saurin ɗaukar tasiri amma yana daɗe fiye da tasirin samfuran aspirin na yau da kullun.Ɗaya daga cikin gwaji ya gano cewa wani nau'i na kayan lambu masu dauke da 100 ng na salicin suna da tasiri wajen inganta jin zafi a cikin marasa lafiya da ciwon arthritis bayan watanni biyu na ci gaba da gudanarwa.Wani gwaji ya gano cewa cin abinci na yau da kullun na 1360 MG na cire haushin willow (wanda ya ƙunshi 240 MG na salicin) na tsawon makonni biyu ya fi tasiri wajen magance ciwo da / ko arthritis a yankin haɗin gwiwa.Yin amfani da manyan allurai na tsantsar haushi na farin willow na iya taimakawa wajen rage ciwon baya.Wani gwaji na makonni hudu ya gano cewa 240 MG salicin tsantsa na farin willow haushi yana da tasiri wajen rage mummunan ciwon baya.

3. Fitar da fata da inganta yanayin fata

A cikin wani haƙƙin mallaka mai suna "Amfani da salicin a matsayin wani abu mai hana kumburi a cikin kayan kwalliya da shirye-shiryen fata," ana ɗaukar salicylic acid "tsarin sinadari mai tasiri a cikin sarrafawa da rigakafin abin da ake kira 'tingling', kuma amfani da Salicin na iya magancewa. atopic dermatitis, nau'in ciwon fata na I da IV, da kuma amfani da salicin na iya ƙara yawan fushin fata.Ana kuma tunanin ana amfani da kayan aspirin na Salicin don kawar da kurjin diaper, kumburin herpetic da kunar rana a kusan kashi 5%.

Ruiwo-FacebookYoutube-RuiwoTwitter-Ruiwo


Lokacin aikawa: Fabrairu-16-2023